Rasha ta ƙirƙiri ɗan kasan da ake tambayar ingancinsa
Kamfanin Rasha “Dominanta” ya gabatar da sabon ɗan kasan “Shturn-ST” wanda aka ƙirƙira don ƙarfafa ƙarfin sojojin mamaya. Duk da haka, yin amfani da kayan haɗin Sin na tayar da tambayoyi game da ingancinsa.
Fasali na ɗan kasan
- Kayan aiki: An yi amfani da kumfa mai laushi da aka rufe da fiberglass don rage farashin samarwa sosai.
- Farashi: Samarwa yana kusa da ruble 200,000 (kimanin dala 2,000 na Amurka).
- Iyawa: Na’urar tana da ikon yin tashi na tsawon mintuna 60 tare da ɗaukar nauyin har zuwa kilo 5. Wannan yana ba ta damar aikin bincike ko aikin kamikaze.
- Kayan haɗi: Ana samo yawancin kayan daga China, lamarin da ya haifar da tambayoyi kan amincin su.
Matsaloli da tambayoyi
Duk da cewa Rasha ta yi ikirarin cewa an yi gwaje-gwaje a fagen yaƙi, masana suna tambayar ingancin ɗan kasan. Yin amfani da kayan haɗin Sin na iya rage ƙarfinsa wajen aikin yaƙi.
Tasiri ga ƙasashen da ke haɗin gwiwa da Rasha
Manufofin Rasha na samar da kayan soji masu arha na iya haifar da ƙalubale ga ƙasashen da ke amincewa da kayan aikinta. Masu haɗin gwiwa da Rasha na iya fuskantar matsaloli tare da kayan aiki waɗanda ba su dace da bukatun aikin yaƙi ba.
Batutuwa masu alaƙa